22300MA/W33 Mai Girman Juyi Biyu
An yi amfani da shi sosai
Daidaita abin nadi hali ne mai muhimmanci inji part, yawanci amfani da nauyi nauyi, vibration, high gudun ko high zafin jiki da sauran m aiki yanayi,
An yi amfani da shi sosai
Daidaita abin nadi hali ne mai muhimmanci inji part, yawanci amfani da nauyi nauyi, vibration, high gudun ko high zafin jiki da sauran m aiki yanayi,
Bayanin samfur
Juyin juzu'i mai jujjuya kai muhimmin sashi ne na inji, galibi ana amfani dashi a cikin manyan injuna, kayan ma'adinai, kayan ƙarfe da kayan gini da sauran masana'antu.Dangane da yanayi daban-daban na amfani da buƙatun aikace-aikacen, ana iya raba abubuwan nadi mai daidaita kai zuwa nau'ikan masu zuwa:
1. CC jerin: ƙananan zobe na ciki da layin axis a wani batu, ƙananan zobe na waje da layin axis a lokaci ɗaya, dace da babban gudu, nauyi mai nauyi da tasiri mai tasiri da sauran aikace-aikace masu ƙarfi.
2. CA jerin: mazugi na ciki da layin axis sun shiga tsaka-tsaki a wani wuri, mazugi na waje yana da ƙananan, dace da babban gudun, babban zafin jiki da aikace-aikacen girgizawa akai-akai.
3 MB jerin: ƙuƙwalwar zobe na ciki da layin axis a lokaci ɗaya, ƙananan zobe na waje da layin axis a wurare daban-daban, dace da babban sauri, girgizawa da tasiri nauyin ƙananan aikace-aikace.
4. E jerin: ƙuƙwalwar zobe na ciki da layin axis a lokaci ɗaya, ƙananan zobe na waje da layin axis a lokaci ɗaya ko maki daban-daban, dace da babban sauri da manyan aikace-aikacen amplitude.
Abubuwan da ke sama nau'ikan gama gari ne na masu daidaita abin nadi.Gabaɗaya, ana zaɓar nau'ikan ɗawainiya masu dacewa bisa ga yanayin amfani daban-daban da buƙatun aikace-aikace.