Cikakkun abubuwan da aka ɗorawa silindari mai ɗaukar jerin NCF

Takaitaccen Bayani:

Silindrical abin nadi bearing wani nau'i ne na ɗaukar hoto tare da abin nadi na silindrical, yana iya ɗaukar nauyin radial da wani nau'in axial.Silinda na ciki da na waje suna saman titin tsere bi da bi, kuma abin nadi yana birgima a saman titin don ɗaukar kaya.Silindrical roller bearings suna da sauƙi a cikin tsari kuma suna da kyau cikin karko.Yawancin lokaci ana amfani da su don jujjuyawar sauri da nauyi mai nauyi, kamar ƙwanƙwasa ƙafa ko manyan injinan masana'antu da kayan aiki.Ana iya raba bearings na nadi na cylindrical zuwa jeri da yawa bisa ga girman daban-daban, tsari da yanayin aikace-aikace, jerin gama gari sune:

1. Juyi guda ɗaya na silinda na nadi: NU, NJ, NUP, N, NF da sauran jerin.

2. Biyu jere cylindrical roller bearings: NN, NNU, NNF, NNCL da sauran jerin.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sauran ayyuka

Silindrical roller bearing suna da babban ƙarfin lodi kuma suna iya aiki da sauri mai girma saboda suna amfani da rollers azaman abubuwan jujjuyawa.Don haka ana iya amfani da su a aikace-aikacen da suka haɗa da radial mai nauyi da ɗaukar nauyi.

nunin samfur

awa (2)
awa (1)

Ayyukan marufi na mu

kasa (3)
kaso (1)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka