Babban Ingantacciyar Bakin Karfe Daidaitacce Wurin zama Mai ɗaukar matashin kai

Takaitaccen Bayani:

Girman Bore- Kayan abu:12mm-100mm

Tsayin Wuta:40mm-200mm

Abun zobe:SUS420
Kayan Gida:SUS202 SUS304

Halayen samfur:Kyakkyawan juriya na lalata, juriya mai girma, nauyi mai haske, ceton makamashi da kariyar muhalli, tsawon rai, da dai sauransu

Yadu amfani:Abinci inji, Marine masana'antu, sinadaran masana'antu da kuma ikon masana'antu, Pharmaceutical masana'antu, da dai sauransu.

Wuraren toshe matashin kai, na'urorin ɗaukar flange, ɓangarorin ɗaukar kaya, da na'urorin ɗaukar kaya duk sun ƙunshi gida mai ɗamara a ciki.Suna samuwa a cikin nau'i-nau'i iri-iri, daidaitawar haɓakawa da siffofi daban-daban.Kowace raka'a mai hawa, gami da UC,SA, SB ER Series saka bearings.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Sauran ayyuka

Cikakkun bayanai na fasaha, jagorar zaɓi, ƙarin marufi yawa, kayan gyaran gyare-gyare gabaɗaya, sabon haɓaka samfuri, nau'ikan samfuran iri-iri, ƙimar wadatar da ta dace da mitar , Za a iya keɓance na'urar ku da kasuwa.

Kamfaninmu yana rarraba nau'ikan manyan samfuran tare da isassun kaya.
Muna ba da fasaha na SUCP / SUCF / SUCFL / SUCT / SUCPH nau'in bearings don samar muku da mafi kyawun sabis!Idan kuna da wasu buƙatu, muna kuma iya samar muku da alama (kamar NTN, FAG, SKF, da sauransu) madadin sabis don biyan bukatun ku!Barka da zuwa tuntuba!

Sashen abun ciki na shafin cikakkun bayanai

Kujerun da aka fi amfani da su sune wurin zama (P), wurin zama na murabba'i (F), wurin zama murabba'i (FS), wurin zama na zagaye (FC), kujerar lu'u-lu'u (FL), kujerar zobe (C), wurin zama block (T), da sauransu. .

kaso (2)

KSZC Bearings amintaccen mai siyar da sassan masana'antu ne tare da gogewa sama da shekaru 6.Amintattun bearings da samfuran masana'antu suna ba masana'antun damar ƙirƙirar samfuran.

Mu UCP, UCF da UCFL jerin saka bearings an ISO bokan kuma sun dace don yawancin aikace-aikacen masana'antu.Bugu da ƙari, ana gwada kowane ɗaki mai ɗaure da yawa don tabbatar da mafi girman inganci.

Masu gyara da makanikai sun dogara da kujeru don yin aikin.Mun ƙirƙira babban inganci, ɗorawa masu ɗorewa waɗanda ba sa kasawa a ƙarƙashin matsatsi masu ƙarfi da ƙarfi.Juyawa tare da wurin zama ya dace da samfuran taro.

Ayyukan marufi na mu

kasa (3)
kaso (1)

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka