Babban Ingancin Tapered Roller Bearing

Takaitaccen Bayani:

Nau'in samfur da samfurin:– Tapered bearings na nadi bearings.
Girma:- Ramin ciki: 10-280 mm kuma ana iya keɓance shi.
Abu mai inganci:- Material: chromium karfe, carbon karfe ingancin.
Halayen samfur:- Ƙarfin ɗaukar nauyi mai ƙarfi: ƙwanƙwasa abin nadi yana da ƙarfin ɗaukar nauyi kuma yana iya ɗaukar nauyin radial da axial a lokaci guda.
Faɗin aikace-aikace:- Ana amfani da shi sosai a sassa na motoci, janareta, ma'adinai, ƙarfe, masana'antu, injinan zirga-zirga da sauran fannoni.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Gabatarwa Dalla-dalla

gunxni

Gabatarwar Samfur

Kamfaninmu yana rarraba nau'ikan manyan samfuran tare da isassun kaya.

Muna ba da ƙwararrun 30000/32000/33000/39000 da nau'in girman nau'in inch don samar muku da mafi kyawun sabis!Idan kuna da wasu buƙatu, muna kuma iya samar muku da alama (kamar NTN, FAG, SKF, da sauransu) madadin sabis don biyan bukatun ku!

Barka da zuwa tuntuba!

Tawagar mu

Don zama matakin tabbatar da mafarki na ma'aikatan mu!Don gina farin ciki, ƙarin haɗin kai da ƙarin ƙwararrun ƙungiyar!Muna maraba da gaske ga masu siye a ƙasashen waje don tuntuɓar wannan haɗin gwiwa na dogon lokaci tare da ci gaban juna.

Kafaffen Farashin Gasa , Mun samu ci gaba da nace ga juyin halitta na mafita, kashe kudi mai kyau da albarkatun ɗan adam a cikin haɓaka fasaha, da sauƙaƙe haɓaka samarwa, saduwa da buƙatun buƙatun daga duk ƙasashe da yankuna.

Ƙungiyarmu tana da ƙwarewar masana'antu masu wadata da babban matakin fasaha.Kashi 80% na membobin ƙungiyar suna da ƙwarewar sabis fiye da shekaru 5 don samfuran injina.Don haka, muna da kwarin gwiwa wajen ba ku mafi kyawun inganci da sabis.A cikin shekaru da yawa, kamfaninmu ya sami yabo da godiya da babban adadin sababbin abokan ciniki da tsofaffi a cikin layi tare da manufar "high quality da cikakken sabis"

Tsarin samarwa

Tsarin samarwa

Kunshin masana'anta

Kunshin masana'anta

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka