Madaidaicin UCFC200 Haɓaka Gidaje Daga Maƙerin Sinanci
Cikakken Bayani
Kujerun da aka fi amfani da su sune wurin zama (P), wurin zama na murabba'i (F), wurin zama murabba'i (FS), wurin zama na zagaye (FC), kujerar lu'u-lu'u (FL), kujerar zobe (C), wurin zama block (T), da sauransu. .
KSZC Bearings amintaccen mai siyar da sassan masana'antu ne tare da gogewa sama da shekaru 6.Amintattun bearings da samfuran masana'antu suna ba masana'antun damar ƙirƙirar samfuran.
Gabatar da babban ingancin mu da babban aiki na matakan toshe matashin kai, raka'a masu ɗaukar flange, tubalan ɗaukar nauyi, da raka'o'in ɗaukar nauyi.An tsara waɗannan samfuran musamman don biyan buƙatu daban-daban na noma, masaku, ma'adinai, ƙarfe, masana'antu, injinan sufuri, da sauran fannoni.
Gabatarwar Samfur
Mu UCP, UCF da UCFL jerin saka bearings an ISO bokan kuma sun dace don yawancin aikace-aikacen masana'antu.Bugu da ƙari, ana gwada kowane ɗaki mai ɗaure da yawa don tabbatar da mafi girman inganci.Waɗannan ɗakuna masu inganci masu inganci suna da ƙaƙƙarfan gidaje na simintin ƙarfe don hana girgiza.
Masu gyara da makanikai sun dogara da kujeru don yin aikin.Mun ƙirƙira babban inganci, ɗorawa masu ɗorewa waɗanda ba sa kasawa a ƙarƙashin matsatsi masu ƙarfi da ƙarfi.Juyawa tare da wurin zama ya dace da samfuran taro.
Me Yasa Zabe Mu
Kamfaninmu yana rarraba nau'ikan manyan samfuran tare da isassun kaya.
Muna ba da fasaha na UCP / UCF / UCFL / UCT / UCPH nau'in bearings don samar muku da mafi kyawun sabis!Idan kuna da wasu buƙatu, muna kuma iya samar muku da alama (kamar NTN, FAG, SKF, da sauransu) madadin sabis don biyan bukatun ku!
Barka da zuwa tuntuba!
Muna da tabbacin cewa samfuranmu za su wuce tsammaninku kuma suna taimaka muku cimma sakamakon da ake so.Tuntuɓe mu a yau don ƙarin koyo game da yadda za mu iya taimaka muku biyan bukatunku.